Tất cả sản phẩm
-
xe chuyển điện
-
Giỏ chuyển hàng AGV
-
xe chuyển hàng đường sắt
-
Cần trục giàn cao su
-
Lấy xô
-
Cần cẩu nâng du thuyền
-
Máy rải cần cẩu container
-
Cần cẩu chống cháy nổ
-
mái che kết cấu thép
-
Giỏ chuyển hàng
-
Giỏ chuyển bàn xoay
-
Cầu trục trên cao và giàn
-
cẩu phòng sạch
-
Cần cẩu hạng nhẹ
-
cẩu thông minh
-
cẩu đúc
-
cần cẩu
-
Trạm sạc thông minh
Người liên hệ :
Manager Xu
Số điện thoại :
15664431177
Kewords [ electric transfer cart ] trận đấu 66 các sản phẩm.
Sử dụng trong công nghiệp Xe đẩy truyền động bằng điện Tốc độ 0m / Min-25m / Min
| Chế độ điều khiển: | Cabin/Từ xa |
|---|---|
| Tốc độ: | 0-20m/phút |
| Nguồn cấp: | DC/AC |
Xe chuyển hàng có thể tùy chỉnh Chế độ điều khiển PLC để xử lý vật liệu
| Chạy Dốc: | ≤5° |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc: | -20℃-50℃ |
| Khoảng cách chạy: | ≤100m |
Xe đẩy vận hành bằng pin 15 tấn Kích thước 4000 × 2200mm Thiết kế công thái học
| Giấy chứng nhận: | CE/ISO/SGS/TUV |
|---|---|
| vật liệu bánh xe: | PU/Ni lông/Cao su |
| Nguồn cấp: | Ắc quy |
Xe tải chuyển đổi tùy chỉnh 4 chiếc bánh 300-500 mm đường kính bánh
| thuộc tính: | xe chuyển điện |
|---|---|
| Màu sắc: | Có thể tùy chỉnh |
| Điện áp: | 380v |
Xe đẩy công nghiệp bốn bánh Tải trọng và kích thước tùy chỉnh
| tên sản phẩm: | xe chuyển điện |
|---|---|
| Tốc độ chạy: | 0-20m/phút |
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
5 tấn chuyển tải điều khiển từ xa Tốc độ xe 0-20m/min Hoạt động hiệu quả
| bảo hành: | 1 năm |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | xe chuyển điện |
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa |
Xe tải vận chuyển công nghiệp 2 tấn với điều khiển từ xa
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa |
|---|---|
| 1 năm: | -20℃~+50℃ |
| Tên sản phẩm: | xe chuyển điện |
Xe chuyển tải điều khiển từ xa 1-500 tấn
| Phương pháp điều khiển: | Điều khiển từ xa |
|---|---|
| Màu sắc: | Có thể tùy chỉnh |
| tốc độ làm việc: | 0-20m/phút, có thể điều chỉnh |
Xe chuyển điện chạy bằng pin có nút dừng khẩn cấp & bộ giới hạn tốc độ
| Giấy chứng nhận: | CE/ISO/SGS/TUV |
|---|---|
| Dung tải: | 1-50T |
| hệ thống phanh: | Phanh điện/Phanh hơi |
50 tấn xe bán tải chạy bằng pin với bánh xe PU / Nylon / cao su
| Sản phẩm: | Phanh điện/Phanh hơi |
|---|---|
| Mức độ bảo vệ: | IP54/IP55/IP65 |
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |

