Tất cả sản phẩm
-
xe chuyển điện
-
Giỏ chuyển hàng AGV
-
xe chuyển hàng đường sắt
-
Cần trục giàn cao su
-
Lấy xô
-
Cần cẩu nâng du thuyền
-
Máy rải cần cẩu container
-
Cần cẩu chống cháy nổ
-
mái che kết cấu thép
-
Giỏ chuyển hàng
-
Giỏ chuyển bàn xoay
-
Cầu trục trên cao và giàn
-
cẩu phòng sạch
-
Cần cẩu hạng nhẹ
-
cẩu thông minh
-
cẩu đúc
-
cần cẩu
-
Trạm sạc thông minh
Người liên hệ :
Manager Xu
Số điện thoại :
15664431177
Kewords [ electric transfer cart ] trận đấu 66 các sản phẩm.
5-50 Tone Electric Transfer Cart Xe đẩy vận chuyển vật liệu điều khiển cabin
| hệ thống phanh: | Phanh điện/Phanh hơi |
|---|---|
| Tốc độ chạy: | 0-20m/phút |
| Phương pháp điều khiển: | Điều khiển từ xa không dây/Điều khiển cabin |
Xử lý vật liệu CE ISO Xe chuyển điện nhỏ gọn Hoạt động trơn tru
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
|---|---|
| Tốc độ chạy: | 0-20m/phút |
| hệ thống phanh: | Phanh điện/Phanh hơi |
Xe chuyển điện được chứng nhận của SGS TUV với phanh điện / phanh không khí 20-30m / phút
| hệ thống lái: | Chỉ đạo bằng tay/Chỉ đạo thủy lực |
|---|---|
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
| Phương pháp điều khiển: | Điều khiển từ xa không dây/Điều khiển cabin |
Nút dừng khẩn cấp xe tải điện 10 tấn hiệu quả đảm bảo an toàn
| Tốc độ: | 0-20m/phút |
|---|---|
| khoảng cách chạy: | 50-500m |
| Tên sản phẩm: | xe chuyển điện |
Điều khiển từ xa xe chuyển điện với đường kính bánh xe 300-500 mm
| thuộc tính: | xe chuyển điện |
|---|---|
| Chiều cao tấm xe: | Theo nhu cầu của khách hàng |
| Đường kính bánh xe: | 300-500 MM |
20m/min Xe chuyển điện với hệ thống lái thủy lực
| thuộc tính: | xe chuyển điện |
|---|---|
| Công suất: | 1-500 tấn cho xe chuyển |
| Nó hỗ trợ tùy chỉnh: | Có thể tùy chỉnh |
Xe chuyển điện hậu cần công nghiệp có độ cứng cao không theo dõi
| Giấy chứng nhận: | CE/ISO/SGS/TUV |
|---|---|
| vật liệu bánh xe: | PU/Ni lông/Cao su |
| tên sản phẩm: | xe chuyển điện |
Xe chuyển điện có thể tùy chỉnh với bộ giới hạn tốc độ Dễ vận hành
| Giấy chứng nhận: | CE/ISO/SGS/TUV |
|---|---|
| Sản phẩm: | Phanh điện/Phanh hơi |
| Tốc độ chạy: | 0-20m/phút |
Xe đẩy điện công nghiệp 4/6/8 bánh xe Điều khiển từ xa không dây 30 tấn
| tên sản phẩm: | xe chuyển điện |
|---|---|
| Dung tải: | 1-50T |
| vật liệu bánh xe: | PU/Ni lông/Cao su |
Xe chuyển tải điện 20 tấn để vận chuyển vật liệu hiệu quả
| khoảng cách chạy: | 50-500m |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | xe chuyển điện |
| thiết bị an toàn: | Nút dừng khẩn cấp |

