Tất cả sản phẩm
-
xe chuyển điện
-
Giỏ chuyển hàng AGV
-
xe chuyển hàng đường sắt
-
Cần trục giàn cao su
-
Lấy xô
-
Cần cẩu nâng du thuyền
-
Máy rải cần cẩu container
-
Cần cẩu chống cháy nổ
-
mái che kết cấu thép
-
Giỏ chuyển hàng
-
Giỏ chuyển bàn xoay
-
Cầu trục trên cao và giàn
-
cẩu phòng sạch
-
Cần cẩu hạng nhẹ
-
cẩu thông minh
-
cẩu đúc
-
cần cẩu
-
Trạm sạc thông minh
Người liên hệ :
Manager Xu
Số điện thoại :
15664431177
Kewords [ electric transfer cart ] trận đấu 66 các sản phẩm.
Xe chuyển vật liệu bàn xoay hạng nặng Công suất tải 1000kg-50000kg
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
|---|---|
| vật liệu bánh xe: | PU/Ni lông/Cao su |
| tên sản phẩm: | Giỏ chuyển bàn xoay |
Xe vận chuyển vật liệu điện Xe có hướng dẫn tự động 15000kg Điều hướng trực quan
| Chế độ điều khiển: | Điều khiển từ xa/Điều khiển tự động |
|---|---|
| Kích thước: | tùy chỉnh |
| Dung tải: | 100-1000kg |
30 tấn AC / DC xe tải chuyển động 380v nguồn cung cấp điện vận chuyển hiệu quả
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| thiết bị an toàn: | Nút dừng khẩn cấp |
| 1 năm: | -20℃~+50℃ |
Điều khiển cabin xe chuyển động có động cơ CE ISO SGS TUV chứng nhận
| Dung tải: | 1-50T |
|---|---|
| Tốc độ chạy: | 0-20m/phút |
| vật liệu bánh xe: | PU/Ni lông/Cao su |
Xe chuyển bàn xoay bằng thép điều khiển từ xa 10 tấn cho công nghiệp
| vật liệu bánh xe: | PU/Ni lông/Cao su |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
| số bánh xe: | 6/4/8 |
Xe chuyển kho bàn xoay phẳng chạy bằng điện OEM 10 tấn -50 tấn
| vật liệu bánh xe: | PU/Ni lông/Cao su |
|---|---|
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
| Dung tích: | 1000kg-10000kg |
Xe chuyển bàn xoay điện được chứng nhận CE / ISO / SGS cho nhà kho của nhà máy
| Tốc độ: | 2-20m/phút |
|---|---|
| số bánh xe: | 6/4/8 |
| hướng chạy: | Tiến/Lùi |
Xe chuyển bàn xoay hạng nặng tùy chỉnh 5 tấn với bảo hành 1 năm
| hướng chạy: | Tiến/Lùi |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép |
| Dung tích: | 1000kg-10000kg |
Xe chuyển hàng bằng thép carbon điện 2T-100T Nhiệm vụ nặng nề
| tên sản phẩm: | Xe trung chuyển |
|---|---|
| Mức độ bảo vệ: | IP54 |
| Chiều cao chạy: | ≤30m |
Xe chuyển máng bằng phẳng bền bỉ Tốc độ điều chỉnh 0-20m / phút
| Vật liệu: | Thép carbon |
|---|---|
| Tốc độ: | 0-20m/phút |
| Khoảng cách chạy: | ≤100m |

