Tất cả sản phẩm
-
xe chuyển điện
-
Giỏ chuyển hàng AGV
-
xe chuyển hàng đường sắt
-
Cần trục giàn cao su
-
Lấy xô
-
Cần cẩu nâng du thuyền
-
Máy rải cần cẩu container
-
Cần cẩu chống cháy nổ
-
mái che kết cấu thép
-
Giỏ chuyển hàng
-
Giỏ chuyển bàn xoay
-
Cầu trục trên cao và giàn
-
cẩu phòng sạch
-
Cần cẩu hạng nhẹ
-
cẩu thông minh
-
cẩu đúc
-
cần cẩu
-
Trạm sạc thông minh
Người liên hệ :
Manager Xu
Số điện thoại :
15664431177
Kewords [ electric transfer cart ] trận đấu 66 các sản phẩm.
50t Trolley chuyển đổi điều chỉnh tốc độ làm việc 10mm Độ dày tấm
| Phương pháp điều khiển: | Điều khiển từ xa |
|---|---|
| Đường kính bánh xe: | 300-500 MM |
| hệ thống lái: | Chỉ đạo bằng tay/Chỉ đạo thủy lực |
1000-5000kg Xe đẩy chuyển tải chạy bằng điện có bánh xe ZG55
| số bánh xe: | 6/4/8 |
|---|---|
| Ứng dụng: | Nhà máy / Nhà kho / Xưởng |
| Chế độ điều khiển: | Điều khiển từ xa / Điều khiển cabin / Điều khiển cuộn cáp |
Xe đẩy phanh điện/phanh khí có tải trọng 1-50 tấn, nút dừng khẩn cấp/giới hạn tốc độ Thiết bị an toàn
| Giấy chứng nhận: | CE/ISO/SGS/TUV |
|---|---|
| Dung tải: | 1-50T |
| Khoảng cách chạy: | 20-200m |
Xe đẩy phanh điện/phanh khí chạy bằng pin/cáp dùng trong công nghiệp
| vật liệu bánh xe: | PU/Ni lông/Cao su |
|---|---|
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
| Sản phẩm: | Phanh điện/Phanh hơi |
Xe đẩy bàn xoay nhỏ gọn Xe đẩy chuyển động có đường kính 2500mm Đường kính 3000mm
| tên sản phẩm: | Giỏ chuyển bàn xoay |
|---|---|
| Chế độ điều khiển: | Điều khiển từ xa |
| Tốc độ: | 2-20m/phút |
Mô hình bàn quay Xe đẩy chuyển vật liệu Xe đẩy bàn xoay Độ bền cao
| Tốc độ: | 2-20m/phút |
|---|---|
| Kích thước bảng: | tùy chỉnh |
| hướng chạy: | Tiến/Lùi |

