Tất cả sản phẩm
-
xe chuyển điện
-
Giỏ chuyển hàng AGV
-
xe chuyển hàng đường sắt
-
Cần trục giàn cao su
-
Lấy xô
-
Cần cẩu nâng du thuyền
-
Máy rải cần cẩu container
-
Cần cẩu chống cháy nổ
-
mái che kết cấu thép
-
Giỏ chuyển hàng
-
Giỏ chuyển bàn xoay
-
Cầu trục trên cao và giàn
-
cẩu phòng sạch
-
Cần cẩu hạng nhẹ
-
cẩu thông minh
-
cẩu đúc
-
cần cẩu
-
Trạm sạc thông minh
Người liên hệ :
Manager Xu
Số điện thoại :
15664431177
Kewords [ electric transfer cart ] trận đấu 66 các sản phẩm.
Hướng dẫn tay 5 tấn xe tải chuyển điện điều khiển từ xa không dây / điều khiển cabin
| Khoảng cách chạy: | 20-200m |
|---|---|
| Tốc độ chạy: | 0-20m/phút |
| hệ thống lái: | Chỉ đạo bằng tay/Chỉ đạo thủy lực |
Thép 3t Hệ thống điều khiển từ xa xe tải điện Khoảng cách chạy cao 50-500m
| bảo hành: | 1 năm |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép |
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
Xe chuyển tải điện 20 tấn để vận chuyển vật liệu hiệu quả
| khoảng cách chạy: | 50-500m |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | xe chuyển điện |
| thiết bị an toàn: | Nút dừng khẩn cấp |
4/6/8 bánh xe xe tải điện cho xử lý vật liệu công nghiệp
| thiết bị an toàn: | Nút dừng khẩn cấp/Giới hạn tốc độ |
|---|---|
| tên sản phẩm: | xe chuyển điện |
| Khoảng cách chạy: | 20-200m |
Khoảng cách chạy 20-200m Cỗ xe chuyển điện nút dừng khẩn cấp / giới hạn tốc độ
| Dung tải: | 1-50T |
|---|---|
| Giấy chứng nhận: | CE/ISO/SGS/TUV |
| Khoảng cách chạy: | 20-200m |
Xe đẩy điện chạy bằng pin 1t IP54 IP55 Cấp bảo vệ IP65
| tên sản phẩm: | xe chuyển điện |
|---|---|
| Phương pháp điều khiển: | Điều khiển từ xa không dây/Điều khiển cabin |
| thiết bị an toàn: | Nút dừng khẩn cấp/Giới hạn tốc độ |
Xe chuyển điện hạng nặng 110000 pound cho kho
| vật liệu bánh xe: | PU/Ni lông/Cao su |
|---|---|
| Tốc độ chạy: | 0-20m/phút |
| tên sản phẩm: | xe chuyển điện |
50 tấn 4 Pcs bánh xe điện chuyển xe với báo động cảnh báo và dừng cuối
| hệ thống lái: | Chỉ đạo bằng tay/Chỉ đạo thủy lực |
|---|---|
| Phương pháp điều khiển: | Điều khiển từ xa |
| Công suất: | 1-500 tấn cho xe chuyển |
Xe nâng điện 50T nâng bằng thủy lực có nút dừng khẩn cấp
| Tốc độ chạy: | 0-20m/phút |
|---|---|
| hệ thống lái: | Chỉ đạo bằng tay/Chỉ đạo thủy lực |
| Dung tải: | 1-50T |

